| MOQ: | 100m |
| giá bán: | usd50-500/m |
| bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì xứng đáng với biển tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 3000m/tháng |
Nhờ các tính chất hiệu suất cao linh hoạt của nó, ống UHMWPE của chúng tôi được áp dụng rộng rãi trên nhiều ngành công nghiệp hạng nặng, nơi các ống truyền thống không đáp ứng được yêu cầu độ bền và hiệu quả.Nó là giải pháp đường ống ưa thích cho abrasive, môi trường vận chuyển ăn mòn và nhiệt độ thấp, được tin tưởng bởi các nhà thầu kỹ thuật, các doanh nghiệp khai thác mỏ và các nhà sản xuất công nghiệp trên toàn thế giới.
| Chống ăn mòn | Gần như không chịu được nhiều loại hóa chất ăn mòn, axit và kiềm |
| Dễ cài đặt | Tính linh hoạt cho phép dễ dàng uốn cong và đặt xung quanh những trở ngại, giảm chi phí lao động |
| Tên sản phẩm | ống UHMWPE chống mài mòn cho khai thác mỏ và bùn |
| Kích thước có sẵn | Chiều kính từ 1" đến 48" |
| Màu sắc | Màu đen tiêu chuẩn (có sẵn màu tùy chỉnh) |
| Độ dày | 3-50mm |
| Ưu điểm | Chống mòn cao, sức mạnh va chạm cao, nhẹ, chống hóa chất |
| Đèn nhẹ | Khoảng một phần tám trọng lượng của ống thép, làm cho nó dễ dàng hơn để xử lý, vận chuyển và lắp đặt |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, dầu khí, cát/nước lở, chế biến hóa chất |
| Vật liệu | UHMWPE (Polyethylene trọng lượng phân tử cực cao) |
Khoáng sản và chế biến khoáng sản Kịch bản ứng dụng chính cho ống UHMWPE, được sử dụng rộng rãi để vận chuyển bùn quặng, dung nhựa mỏ, bùn than và phân tích cát trong vàng, than, quặng sắt,kim loại không sắt và các dự án khai thác khác.
Đồ hố biển và bảo tồn nước lý tưởng cho các dự án đào sông, loại bỏ bùn cảng, làm sạch hồ và cải tạo thủy lực, được sử dụng để vận chuyển bùn, bùn, cát và hỗn hợp sỏi.
Giao thông chất hóa và chất lỏng ăn mòn Được sử dụng để vận chuyển các hóa chất ăn mòn khác nhau, nước thải công nghiệp, dung dịch axit và kiềm trong các nhà máy hóa chất, nhà máy phân bón,Doanh nghiệp dược phẩm và nhà máy xử lý nước thải.
Nhà máy điện và xử lý tro được sử dụng trong các nhà máy điện nhiệt để vận chuyển tro bay, vận chuyển bùn rác và vận chuyển nước thải khử lưu huỳnh,chống mài mòn của các hạt tro và ăn mòn của môi trường khử lưu huỳnh hóa học, thay thế các đường ống thép mong manh và giảm chi phí bảo trì đường ống tro.
| MOQ: | 100m |
| giá bán: | usd50-500/m |
| bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì xứng đáng với biển tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 3000m/tháng |
Nhờ các tính chất hiệu suất cao linh hoạt của nó, ống UHMWPE của chúng tôi được áp dụng rộng rãi trên nhiều ngành công nghiệp hạng nặng, nơi các ống truyền thống không đáp ứng được yêu cầu độ bền và hiệu quả.Nó là giải pháp đường ống ưa thích cho abrasive, môi trường vận chuyển ăn mòn và nhiệt độ thấp, được tin tưởng bởi các nhà thầu kỹ thuật, các doanh nghiệp khai thác mỏ và các nhà sản xuất công nghiệp trên toàn thế giới.
| Chống ăn mòn | Gần như không chịu được nhiều loại hóa chất ăn mòn, axit và kiềm |
| Dễ cài đặt | Tính linh hoạt cho phép dễ dàng uốn cong và đặt xung quanh những trở ngại, giảm chi phí lao động |
| Tên sản phẩm | ống UHMWPE chống mài mòn cho khai thác mỏ và bùn |
| Kích thước có sẵn | Chiều kính từ 1" đến 48" |
| Màu sắc | Màu đen tiêu chuẩn (có sẵn màu tùy chỉnh) |
| Độ dày | 3-50mm |
| Ưu điểm | Chống mòn cao, sức mạnh va chạm cao, nhẹ, chống hóa chất |
| Đèn nhẹ | Khoảng một phần tám trọng lượng của ống thép, làm cho nó dễ dàng hơn để xử lý, vận chuyển và lắp đặt |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, dầu khí, cát/nước lở, chế biến hóa chất |
| Vật liệu | UHMWPE (Polyethylene trọng lượng phân tử cực cao) |
Khoáng sản và chế biến khoáng sản Kịch bản ứng dụng chính cho ống UHMWPE, được sử dụng rộng rãi để vận chuyển bùn quặng, dung nhựa mỏ, bùn than và phân tích cát trong vàng, than, quặng sắt,kim loại không sắt và các dự án khai thác khác.
Đồ hố biển và bảo tồn nước lý tưởng cho các dự án đào sông, loại bỏ bùn cảng, làm sạch hồ và cải tạo thủy lực, được sử dụng để vận chuyển bùn, bùn, cát và hỗn hợp sỏi.
Giao thông chất hóa và chất lỏng ăn mòn Được sử dụng để vận chuyển các hóa chất ăn mòn khác nhau, nước thải công nghiệp, dung dịch axit và kiềm trong các nhà máy hóa chất, nhà máy phân bón,Doanh nghiệp dược phẩm và nhà máy xử lý nước thải.
Nhà máy điện và xử lý tro được sử dụng trong các nhà máy điện nhiệt để vận chuyển tro bay, vận chuyển bùn rác và vận chuyển nước thải khử lưu huỳnh,chống mài mòn của các hạt tro và ăn mòn của môi trường khử lưu huỳnh hóa học, thay thế các đường ống thép mong manh và giảm chi phí bảo trì đường ống tro.