| MOQ: | 100m |
| giá bán: | usd50-500/m |
| bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì xứng đáng với biển tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000m/tháng |
Mô tả sản phẩm:
| Thông số kỹ thuật: | Phụ kiện |
| Bu lông, Đai ốc và Vòng đệm | Độ dày |
| Tùy chỉnh | Màu sắc |
| Trắng có sọc xanh | Ứng dụng |
| Khai thác mỏ | Khả năng chống va đập |
| Tuyệt vời | Nhiệt độ |
| -60~80 độ C | Chiều dài |
| 5.8/11.8m mỗi đoạn | Đặc điểm |
| 1. Vật liệu ống có khả năng chống ăn mòn mạnh là PE, sẽ không bị ăn mòn bởi axit, kiềm và dầu. 2. Ống có khả năng chống lại các lực bên ngoài mạnh mẽ có hình dạng cấu trúc xoắn ốc và linh hoạt. Khi chịu tác động từ bên ngoài, nó có khả năng phục hồi mạnh mẽ. 3. Đặc tính nền ống chống lão hóa mạnh mẽ ở 20 độ C có thể được sử dụng hiệu quả trong hơn 50 năm, có khả năng chống lão hóa mạnh mẽ. 4. Khả năng chống lạnh mạnh mẽ trong môi trường âm 60 độ C, ống sẽ không bị vỡ do đóng băng nước. 5. Trọng lượng nhẹ chỉ bằng 1/8 ống bê tông cùng thông số kỹ thuật và 2/3 ống cấu trúc nhựa quấn truyền thống, thuận tiện cho việc vận chuyển và thi công, không yêu cầu thiết bị thi công lớn, do đó giảm chi phí lắp đặt. 6. Chi phí thi công thấp, trọng lượng nhẹ, kết nối thuận tiện và yêu cầu thấp đối với các dự án đào. Nó có thể tiết kiệm thời gian và chi phí dự án trong việc xây dựng dự án thoát nước đô thị. 7. Dễ dàng kết nối các phương pháp kết nối khác nhau, đơn giản, đáng tin cậy. Công trường có thể dễ dàng thi công. 8. Khả năng chống mài mòn vượt trội, hệ số ma sát ống thấp, sức cản nhỏ, tốc độ truyền tải trung bình, thoát nước, nước thải. 9. Hiệu suất môi trường tốt, PE tự nó là vật liệu tái tạo không độc hại, sức khỏe môi trường. 10. Độ cứng vòng cao có thể đạt SN12.5 và SN16 | Độ bền kéo |
| Cao | Phương pháp sản xuất |
Ép đùn
Hỗ trợ và Dịch vụ:
| MOQ: | 100m |
| giá bán: | usd50-500/m |
| bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì xứng đáng với biển tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000m/tháng |
Mô tả sản phẩm:
| Thông số kỹ thuật: | Phụ kiện |
| Bu lông, Đai ốc và Vòng đệm | Độ dày |
| Tùy chỉnh | Màu sắc |
| Trắng có sọc xanh | Ứng dụng |
| Khai thác mỏ | Khả năng chống va đập |
| Tuyệt vời | Nhiệt độ |
| -60~80 độ C | Chiều dài |
| 5.8/11.8m mỗi đoạn | Đặc điểm |
| 1. Vật liệu ống có khả năng chống ăn mòn mạnh là PE, sẽ không bị ăn mòn bởi axit, kiềm và dầu. 2. Ống có khả năng chống lại các lực bên ngoài mạnh mẽ có hình dạng cấu trúc xoắn ốc và linh hoạt. Khi chịu tác động từ bên ngoài, nó có khả năng phục hồi mạnh mẽ. 3. Đặc tính nền ống chống lão hóa mạnh mẽ ở 20 độ C có thể được sử dụng hiệu quả trong hơn 50 năm, có khả năng chống lão hóa mạnh mẽ. 4. Khả năng chống lạnh mạnh mẽ trong môi trường âm 60 độ C, ống sẽ không bị vỡ do đóng băng nước. 5. Trọng lượng nhẹ chỉ bằng 1/8 ống bê tông cùng thông số kỹ thuật và 2/3 ống cấu trúc nhựa quấn truyền thống, thuận tiện cho việc vận chuyển và thi công, không yêu cầu thiết bị thi công lớn, do đó giảm chi phí lắp đặt. 6. Chi phí thi công thấp, trọng lượng nhẹ, kết nối thuận tiện và yêu cầu thấp đối với các dự án đào. Nó có thể tiết kiệm thời gian và chi phí dự án trong việc xây dựng dự án thoát nước đô thị. 7. Dễ dàng kết nối các phương pháp kết nối khác nhau, đơn giản, đáng tin cậy. Công trường có thể dễ dàng thi công. 8. Khả năng chống mài mòn vượt trội, hệ số ma sát ống thấp, sức cản nhỏ, tốc độ truyền tải trung bình, thoát nước, nước thải. 9. Hiệu suất môi trường tốt, PE tự nó là vật liệu tái tạo không độc hại, sức khỏe môi trường. 10. Độ cứng vòng cao có thể đạt SN12.5 và SN16 | Độ bền kéo |
| Cao | Phương pháp sản xuất |
Ép đùn
Hỗ trợ và Dịch vụ: