| MOQ: | 100m |
| giá bán: | usd50-500/m |
| bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì xứng đáng với biển tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000m/tháng |
Đường ống HDPE Dredging là một hệ thống đường ống có hiệu suất cao, linh hoạt được thiết kế đặc biệt cho việc tháo ván đòi hỏi, vận chuyển bùn và các ứng dụng hàng hải.Sản xuất từ polyethylen mật độ cao cao (HDPE), ống này có thiết kế tường bên ngoài lốp kết hợp với bề mặt bên trong mịn màng, mang lại sức mạnh đặc biệt, linh hoạt và chống mài mòn.
| Tên sản phẩm | DN200-800mm HDPE hai tường lợp lợp cho thoát nước |
| Nhóm sản phẩm | Đường ống HDPE |
| Chống va chạm | Tốt lắm. |
| Nhiệt độ | -60~80 độ |
| Màu sắc | Màu trắng với sọc xanh |
| Chiều dài | 5.8/11.8m mỗi chiều dài |
| Phụ kiện | Chốt hạt và máy giặt |
| Mật độ | 0.945 |
| Độ bền kéo | Cao |
| Đặc điểm | 1Vật liệu ống dẫn có khả năng chống ăn mòn mạnh là PE, sẽ không bị ăn mòn bởi axit, kiềm và dầu.Các đường ống với sức đề kháng mạnh mẽ đối với lực lượng bên ngoài có hình dạng cấu trúc xoắn ốc và linh hoạt. Khi bị tác động bên ngoài, nó có khả năng phục hồi mạnh mẽ. 3, đặc điểm chất nền đường ống chống lão hóa mạnh ở 20 độ có thể được sử dụng hiệu quả trong hơn 50 năm,có khả năng chống lão hóa mạnh. 4, chống lạnh mạnh trong môi trường âm 60 độ, ống sẽ không bị đóng băng nước vỡ. 5.Trọng lượng nhẹ chỉ là 1/8 của đường ống bê tông của cùng một thông số kỹ thuật và 2/3 của đường ống cấu trúc nhựa vết thương truyền thống, thuận tiện cho vận chuyển và xây dựng và không yêu cầu thiết bị xây dựng lớn, do đó giảm chi phí lắp đặt.kết nối thuận tiện, và yêu cầu thấp cho các dự án khai quật. Nó có thể tiết kiệm thời gian dự án và chi phí trong xây dựng dự án thoát nước đô thị.Địa điểm có thể dễ dàng được xây dựng. 8, khả năng chống mài cao hơn hệ số ma sát đường ống thấp, kháng cự nhỏ, môi trường truyền, thoát nước, tốc độ nước thải 9,Hiệu suất môi trường tốt Pe chính nó là vật liệu tái tạo không độc hại, sức khỏe môi trường. 10. độ cứng vòng cao có thể đạt đến SN12.5 và SN16 |
![]()
| MOQ: | 100m |
| giá bán: | usd50-500/m |
| bao bì tiêu chuẩn: | Bao bì xứng đáng với biển tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 10000m/tháng |
Đường ống HDPE Dredging là một hệ thống đường ống có hiệu suất cao, linh hoạt được thiết kế đặc biệt cho việc tháo ván đòi hỏi, vận chuyển bùn và các ứng dụng hàng hải.Sản xuất từ polyethylen mật độ cao cao (HDPE), ống này có thiết kế tường bên ngoài lốp kết hợp với bề mặt bên trong mịn màng, mang lại sức mạnh đặc biệt, linh hoạt và chống mài mòn.
| Tên sản phẩm | DN200-800mm HDPE hai tường lợp lợp cho thoát nước |
| Nhóm sản phẩm | Đường ống HDPE |
| Chống va chạm | Tốt lắm. |
| Nhiệt độ | -60~80 độ |
| Màu sắc | Màu trắng với sọc xanh |
| Chiều dài | 5.8/11.8m mỗi chiều dài |
| Phụ kiện | Chốt hạt và máy giặt |
| Mật độ | 0.945 |
| Độ bền kéo | Cao |
| Đặc điểm | 1Vật liệu ống dẫn có khả năng chống ăn mòn mạnh là PE, sẽ không bị ăn mòn bởi axit, kiềm và dầu.Các đường ống với sức đề kháng mạnh mẽ đối với lực lượng bên ngoài có hình dạng cấu trúc xoắn ốc và linh hoạt. Khi bị tác động bên ngoài, nó có khả năng phục hồi mạnh mẽ. 3, đặc điểm chất nền đường ống chống lão hóa mạnh ở 20 độ có thể được sử dụng hiệu quả trong hơn 50 năm,có khả năng chống lão hóa mạnh. 4, chống lạnh mạnh trong môi trường âm 60 độ, ống sẽ không bị đóng băng nước vỡ. 5.Trọng lượng nhẹ chỉ là 1/8 của đường ống bê tông của cùng một thông số kỹ thuật và 2/3 của đường ống cấu trúc nhựa vết thương truyền thống, thuận tiện cho vận chuyển và xây dựng và không yêu cầu thiết bị xây dựng lớn, do đó giảm chi phí lắp đặt.kết nối thuận tiện, và yêu cầu thấp cho các dự án khai quật. Nó có thể tiết kiệm thời gian dự án và chi phí trong xây dựng dự án thoát nước đô thị.Địa điểm có thể dễ dàng được xây dựng. 8, khả năng chống mài cao hơn hệ số ma sát đường ống thấp, kháng cự nhỏ, môi trường truyền, thoát nước, tốc độ nước thải 9,Hiệu suất môi trường tốt Pe chính nó là vật liệu tái tạo không độc hại, sức khỏe môi trường. 10. độ cứng vòng cao có thể đạt đến SN12.5 và SN16 |
![]()